Rc Mwanri Na Kisa Cha MP3/MP4 Free Download

  • Millard Ayo
  • 04 June 2019
  • 23,680x plays

Download RC MWANRI NA KISA CHA KUSIKITISHACHA MAMA KUUA WATOTO 7 "ATOKE MTU MMOJA TUPONE" MP3 music or Mp4 Video file at 320kbps audio quality and Full HD. RC MWANRI NA KISA CHA KUSIKITISHACHA MAMA KUUA WATOTO 7 "ATOKE MTU MMOJA TUPONE" music file uploaded on 04 June 2019 by Millard Ayo.

  • Play
  • Stop it

Rc Mwanri Na Kisa Cha

RC MWANRI NA KISA CHA KUSIKITISHACHA MAMA KUUA WATOTO 7 "ATOKE MTU MMOJA TUPONE"

  • Millard Ayo
  • 04 June 2019
  • 23,680x plays

KIINGEREZA CHA RC MWANRI SIO POA AWACHANGANYA WAZUNGU UTAIPENDA

  • Uhondo TV
  • 18 December 2019
  • 88,323x plays

RC MWANRI NA WAVUTA SIGARA "TUMBAKU ITUMIKE KUWALAZA USINGIZI, INATOA NISHAI"

  • Millard Ayo
  • 08 January 2020
  • 2,371x plays

UTACHEKA NA MAPYA RC MWANRI "YEP YEP YEEEP GEUKA, MNYAKUO, NITAWAKUMBA"

  • Millard Ayo
  • 20 February 2019
  • 930,203x plays

RC MWANRI NA WAKANDARASI WAHINDI "SOMA HUKO INJINIA HUU NI MKOROGO"

  • Millard Ayo
  • 08 January 2019
  • 857,695x plays

RC MWANRI ASIMULIA KISA CHA KUSIKITISHACHA MAMA KUUA WATOTO 7

  • Ngasa Tv
  • 05 June 2019
  • 878x plays

BALAA LA MWISHO LA RC MWANRI KABLA YA KUSTAAFU

  • Millard Ayo
  • 05 July 2020
  • 149,404x plays

RC MWANRI KAJA NA MPYA "TUTAPIGA PASU PASU, JIKUNE ULIE CHRISTMASS LUPANGO"

  • Millard Ayo
  • 19 December 2018
  • 264,614x plays

RC MWANRI TENA: KAMATA OFISA HUYU, SUKUMA NDANI!

  • Global TV Online
  • 19 April 2019
  • 236,403x plays

Afisa Elimu 'ALIVYOZIMIA' Baada ya RC MWANRI Kutumbua "Mimi SIJALI Ukizimia"

  • Global TV Online
  • 22 May 2019
  • 331,801x plays

KASHESHE ya RC MWANRI kwa MADAKTARI "Tutanyooshana Maungo, Ama Zangu Ama Zao"

  • Global TV Online
  • 03 February 2019
KASHESHE ya RC MWANRI kwa MADAKTARI "Tutanyooshana Maungo, Ama Zangu Ama Zao" Mkuu wa mkoa wa Tabora amenazisha kampeni ...

TABORA JIONGEZE: RC MWANRI ALIVYOAMSHA UZINDUZI WAKE, ACHA KABISA! PART2

  • Global TV Online
  • 29 January 2019
TABORA JIONGEZE: RC MWANRI ALIVYOAMSHA UZINDUZI WAKE, ACHA KABISA! (PART2) #JIONGEZE #RCMWANRY #TABORA Mkoa wa Tabora ...

RC MWANRI: Mimi ni Al-Watan nani anabisha?/Semeni tunatoboa mwaka huu/ Tabora kama Toronto

  • Bongo5
  • 14 January 2019
Tazama Mkuu wa Mkoa wa Tabora akitema cheche leo mkoani humo kwenye shughuli ya upandaji miti. ...

Mkuu wa Mkoa wa Tabora Aggrey Mwanri Atoa Somo kwa Waadventista

  • Mtangazaji
  • 30 August 2019
#MakambiTabora2019 #AggreyMwanri Mkuu wa Mkoa wa Tabora Aggrey Mwanri Atoa Somo kwa Waadventista j ...

RC MWANRI:"AJALI HAIKUITI IKITAKA KUJA", WANANCHI WASUKUMA GARI LAKE KWA SHANGWE

  • Cg Online Tv
  • 19 October 2019
#CgOnlineTv #RcMwanri Mkuu wa Mkoa wa Tabora Aggrey Mwanri ametembelea Kituo cha mabasi cha Tabora kuwahamasisha Wajasil ...

RC Mwanri Amvunja Mbavu Waziri Mkuu "Nchi inakata roho"

  • Global TV Online
  • 21 November 2018
RC Mwanri Amvunja Mbavu Waziri Mkuu "Nchi inakata roho" Mkuu wa mkoa wa Tabora, Aggrey Mwanri, amemuhakikishia Waziri M ...

RC MWANRI AWAGEUKIA MADIWANI - "Mzee Nitafyeka Wote Hawa"

  • Global TV Online
  • 18 June 2019
RC MWANRI AWAGEUKIA MADIWANI -"Mzee Nitafyeka Wote Hawa" Mkuu wa Mkoa wa Tabora Aggrey Mwanri amewaasa madiwani kutumia ...

LIVE: RAIS SAMIA SULUHU HASSAN AKIKAGUA DARAJA LA KIGONGO- BUSISI.

  • Millard Ayo
  • 14 June 2021
#millardayoUPDATES ...

MKUU WA MKOA TABORA AGGREY MWANRI ALIVYOWASHA MOTO BAADA YA KUTORIDHISHWA NA UJENZI

  • Channel ten
  • 09 November 2018
Halmashauri ya wilaya ya UYUI mkoani Tabora imetakiwa kukamilisha miradi ya elimu na afya ndani ya mwezi mmoja Rais John ...

RC MWANRI ALIVYOTOA MAHUBIRI KANISANI LEO

  • Millard Ayo
  • 11 August 2019
August 11,2019 Mkuu wa mkoa wa Tabora amepata nafasi ya kuhubiri kwenye ibada ya harambee ya ujenzi wa shule Awali ya ka ...

KINGEREZA CHA RC MWANRI MBELE YA LUKUVI

  • Uhai Online Tv
  • 04 October 2019
RC Mwanri amwaga kingereza mbele ya Waziri Lukuvi akitoa maelekezo kwa wahitimu ...

IBADA YA JUMATATU

  • Josephat Gwajima RudishaTv
  • 14 June 2021
WE ARE LIVE ...

RC MWANRI NA FUNGA MWAKA "TUTAWAPIGA STYLE YA TENESI"

  • Millard Ayo
  • 31 December 2019
Ikuwa zimesalia saa chache kuuaga mwaka 2019 mkuu wa mkoa wa Tabora Aggrey Mwanri amewatahadhalisha watu waliojipanga ku ...

Public Response On Rc Mwanri Na Kisa Cha

Haji Mansab5 Months ago
Agri mwanri njoo Zanzibar utunyooshee hata rais wetu feki
Rigan Audy5 Months ago
Duh !!???? Kwely mtihan
TANZANIA RESTORATION MOVEMENT - TAREMO5 Months ago
Hiyo Style Nikusaidie Ni Msongo wa Mawazo Unaotokana na Mama Mwenye watoto wanaolala njaa kila siku hana msaada. Akijaribu kuuza Vitumbua anapewa Kikaratari Kinachoitwa "Kitambulisho cha Wajasiria Mali" Tena Kwa Lazima, yaani Nyumbani hakuna Chumvi au Kisamvu, hizo elfu ishirini hawezi Kuzipata hata kwa mauzo ya Wiki Nzima na akizipata Mnamlazimisha awape. Yes Damu zao Zii Juu ya CCM.
Mwita Johaness5 Months ago
Huwa nakukubali sana mkuu
Albert Kimaro5 Months ago
Mungu itizame tabora, na sehemu nyingine kama hizo, kwa mauwaji hayo
bongo tz5 Months ago
rc mwanry ni muwajibikaji sana Mungu akuongoze
De la boss reizer5 Months ago
Hahahha kwl bongo bahati mbaya sasa mbn mkuu unaongea na viti pamoja na vinywaji
BJzee 195 Months ago
Kweli kabisa. Damu iliyo mwagika itakuja kutoa ushahidi siku ya Kiyama mbele ya Allah
kubry07 mtutala5 Months ago
Anaongea akiwa mkavu kabisa' Eti damu itatunzwa kama computer inavyotunza kumbukumbu..hahahaa.!!
mankia lema5 Months ago
Huyu aliyeandaa hii picha,anatuonyesha picha za Viti na meza,vikiwa vitupu,ina maana RC anaongea na Viti vitupu?

Top Downloads

Recently Download


    Recently Searches


    Public Response On Rc Mwanri Na Kisa Cha

    Haji Mansab5 Months ago
    Agri mwanri njoo Zanzibar utunyooshee hata rais wetu feki
    Rigan Audy5 Months ago
    Duh !!???? Kwely mtihan
    TANZANIA RESTORATION MOVEMENT - TAREMO5 Months ago
    Hiyo Style Nikusaidie Ni Msongo wa Mawazo Unaotokana na Mama Mwenye watoto wanaolala njaa kila siku hana msaada. Akijaribu kuuza Vitumbua anapewa Kikaratari Kinachoitwa "Kitambulisho cha Wajasiria Mali" Tena Kwa Lazima, yaani Nyumbani hakuna Chumvi au Kisamvu, hizo elfu ishirini hawezi Kuzipata hata kwa mauzo ya Wiki Nzima na akizipata Mnamlazimisha awape. Yes Damu zao Zii Juu ya CCM.
    Mwita Johaness5 Months ago
    Huwa nakukubali sana mkuu
    Albert Kimaro5 Months ago
    Mungu itizame tabora, na sehemu nyingine kama hizo, kwa mauwaji hayo
    bongo tz5 Months ago
    rc mwanry ni muwajibikaji sana Mungu akuongoze
    De la boss reizer5 Months ago
    Hahahha kwl bongo bahati mbaya sasa mbn mkuu unaongea na viti pamoja na vinywaji
    BJzee 195 Months ago
    Kweli kabisa. Damu iliyo mwagika itakuja kutoa ushahidi siku ya Kiyama mbele ya Allah
    kubry07 mtutala5 Months ago
    Anaongea akiwa mkavu kabisa' Eti damu itatunzwa kama computer inavyotunza kumbukumbu..hahahaa.!!
    mankia lema5 Months ago
    Huyu aliyeandaa hii picha,anatuonyesha picha za Viti na meza,vikiwa vitupu,ina maana RC anaongea na Viti vitupu?